WelCome To Clan Sat Canh Ben Nhau
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WelCome To Clan Sat Canh Ben Nhau

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nỗi Đau Xót Xa .

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
scbnkuty
MemBer Beat Up
MemBer Beat Up
scbnkuty

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: Nỗi Đau Xót Xa .   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 2:52 am

01888443395

Được sửa bởi scbnkuty ngày Mon Apr 09, 2012 8:13 am; sửa lần 1. (Reason for editing : 123)
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Đau Xót Xa .   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSat Apr 07, 2012 8:21 pm

scbnkuty đã viết:
Em yêu à! cho đến bây giờ anh đã cảm nhận ra tình yêu anh giành cho em như thế nào sau lần ra đi, anh đã thật buồn và đôi lúc chìm vào tuyệt vọng. Anh đã muốn quyên đi tất cả,những kỷ niệm vui buồn của anh và em. Nhưng khi anh càng muốn quyên càng muốn tỏ ra cứng rắn trong quyết định của mình thì anh lại càng thấy mình mềm yếu, và đặc biệt một điều là anh càng nhớ em, càng yêu em hơn bao giờ hết.

Tình yêu anh giành cho em còn cao hơn cả bản thân mình đấy.Bất kể lúc nào bất kể nơi đâu tâm trí anh vẫn luôn đi theo em. Nụ cười sẽ luôn ở bên em,em yêu nhỉ. Anh yêu em và xẽ mãi yêu em.nhưng em có biết đâu,em đã ra đi thật nhanh.

Một mối tình mất khá nhiều nước mắt, và đổi lại là một vết sẹo. Vết sẹo đầu tiên trong tim. Nhưng nhờ có nó, tôi thấy mình lớn hơn. Và nhờ có nó tôi đã hiểu được thế nào là một tình yêu đich thực.

Đó là khi bạn chấp nhận hi sinh, chấp nhận đau đớn, cuối cùng cũng chỉ để cho họ được hạnh phúc. Đó là khi bạn bị ai đó lôi cuốn nhưng bạn sẽ ở lại với họ bằng lòng thủy chung. Bạn sẽ vui khi họ cười, sẽ khóc khi họ đau. Sẽ cho đi mà chẳng mong nhận lại. Và…đó là khi bạn yêu thương họ vô điều kiện.

Em đã đến bên cuộc đời tôi, mang đến cho tôi hạnh phúc, niềm tin, đôi khi là những đêm dài chờ đợi, những giọt nước mắt khó tan. Là mối tình đầu tiên của tôi, là người con gái đầu tiên mà tôi đã dành trọn cả trái tim mình. Và là nỗi đau trong tim đầu tiên của tôi .
yo12 yo12 yo12 thằng này bị bệnk thật rùi không có thuốc ỳ có thể cứu chữa đc nữa mai mày về kêu pố mẹ mày làm cho mày cái lễ rụng lụ đy rùi sẽ quên hết tất cả yo45 yo45 yo45
scbnkuty
MemBer Beat Up
MemBer Beat Up
scbnkuty

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Đau Xót Xa .   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 1:50 am

Haha
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Đau Xót Xa .   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 12:51 pm

scbnkuty đã viết:
Haha
đúng thằng này có bệnk thật rùi có ai ở gần nhà thằng kutý làm ơn gọi điện chỉ mất mấy ngàn thui cho nó đy vào trại e cái k thì có nhiều truyện đó yo13
scbnjully
Member One Two Party
Member One Two Party
scbnjully

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: hi`   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 1:00 pm

yo48 yo48 yo48
nghiem cam viet chuyen dai
vi rat la luoi doc
in11 in11 in11 in11
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Đau Xót Xa .   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 2:01 pm

scbnjully đã viết:
yo48 yo48 yo48
nghiem cam viet chuyen dai
vi rat la luoi doc
in11 in11 in11 in11
yo11 yo11 yo11 ns ỳ mà chả hiểu cái ỳ
scbnjully
Member One Two Party
Member One Two Party
scbnjully

Nỗi Đau Xót Xa . Empty
Bài gửiTiêu đề: chep   Nỗi Đau Xót Xa . I_icon_minitimeSun Apr 08, 2012 5:05 pm