WelCome To Clan Sat Canh Ben Nhau
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WelCome To Clan Sat Canh Ben Nhau

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
»SÇBÑ«—TMAX
Chủ FAM
Chủ FAM
»SÇBÑ«—TMAX

Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc   Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc I_icon_minitimeMon Aug 29, 2011 7:52 am

Điều thứ 1: Em thắc mắc là tai sao trong mục thành viên chính của lan nhân vật SCBN BjJUn lại không nằm ở đầu danh sách các thành viên yo8

Điều thứ 2: Anh Huy Ở trong Clan nhưng tên nhân vật không đổi là SCBN vậy thì sao lại được Admin Update lên diễn đàn yo8

Điều thứ 3: Những thành viên đã lâu không onl mà tên nhân vật chắc gì đã còn là SCBN yo4 Vì thế em đề nghị BQT CLan chỉnh sửa lại những thành viên có mặt hiện tại, update chính xác các thành viên nhằm tạo 1 sự thiết thực trong Clan và mọi người có thể dễ dàng nhận biết được người trong clan, và người mạo nhận là thành viên Clan gây tiếng xấu cho Clan yo8 Rất mong sự phản hồi nhanh chóng của BQT Clan để mọi người có thể biết rõ thông tin hơn yo11
MasterClan
Chủ FAM
Chủ FAM
MasterClan

Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc   Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc I_icon_minitimeMon Aug 29, 2011 7:50 pm

Điều 1 : »SÇBÑ«—BiJUN nằm trên đầu danh sách cùng lời giới thiệu về Clan

Điều 2: mặc dù anh Huy k còn là »SÇBÑ«—Huy… . nhưng anh Huy vẫn hoạt động với Clan . 1 thời gian nữa anh sẽ đổi lại tên.

Điều 3: đây là danh sach cũ của năm 2010, nhưng họ vẫn mãi là thành viên SCBN ,khi họ không bi mời ra khỏi clan , hoặc không viết đơn xin ra khỏi clan, cái này mình sẽ lập danh sách lại sau . sẽ sớm khắc phục sự cố.

Cảm Ơn Bạn Đã góp Ý Kiến .

BQT Clan
https://scbnclan.forumvi.com

Admin Ơi Em Có Điều Thắc Mắc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thắc mắc [topic 1]
» Những điều tâm sự
» 33 điều luật yêu dành cho ai độc thân
» Fam SCBN. Fire có điều muốn chia sẻ.
» Con cám ơn mẹ vì mẹ đã sinh con ra trên trần gian này. Để con làm được nhung điều ngày hôm nay.